Vui Tết Trung thu với các em thiếu nhi Bon Bu Koh
Hoà chung với không khí tưng bừng phấn khởi của thiếu nhi cả nước chào đón tết Trung thu, chiều ngày 27/9/2023 Sở Thông tin và Truyền thông tổ chức Chương trình vui tết trung thu cho các cháu thiếu niên, nhi đồng tại Bon Bu Koh, xã Đắk R’Tih, huyện Tuy Đức
Tại Chương trình, các em nhỏ vừa ăn bánh kẹo, vừa tham gia các trò chơi đố vui có thưởng, ca hát tặng quà....đồng thời đại diện lãnh đạo Sở Thông tin và Truyền thông cũng đã trao 200 phần quà cho các em thiếu niên, nhi đồng, đây là những phần quà rất ý nghĩa, động viên, chia sẻ yêu thương đối với các em thiếu nhi. Qua đó, thể hiện trách nhiệm hỗ trợ, kết nghĩa Bon, buôn đồng bào dân tộc thiểu số và sự quan tâm của Cấp ủy, Lãnh đạo Sở Thông tin và Truyền thông đối với trẻ em có hoàn cảnh khó khăn, giúp các em đón Tết Trung thu vui tươi, hạnh phúc.
Một số hình ảnh tại chương trình: